Ông Hoàng Trung,Thứ trưởng Bộ NN&PTNT giữ chức Phó Chủ tịch kiêm nhiệm Hội Làm vườn Việt Nam![]() BBT: Ngày 11/9/2023 Chủ tịch Hội LVVN đã ký Nghị quyết số 106/NQ-BCH công nhận kết quả biểu quyết bầu Ông Hoàng Trung,Thứ trưởng Bộ NN&PTNT tham gia Ban Chấp hành và giữ chức Phó Chủ tịch kiêm nhiệm Hội Làm vườn Việt Nam.
Ông Hoàng Trung,Thứ trưởng Bộ NN&PTNT giữ chức Phó Chủ tịch kiêm nhiệm Hội Làm vườn Việt Nam
- Căn cứ Điều lệ Hội Làm vườn Việt Nam ( sửa đổi, bổ sung năm 2020); - Căn cứ Văn bản số 5739/BNN-TCCB ngày 18/8/2023 của Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn giới thiệu ông Hoàng Trung, Thứ trưởng Bộ Nông nghiệp và PTNT tham gia Ban Chấp hành và giữ chức Phó Chủ tịch kiêm nhiệm Hội nhiệm kỳ 2020-2025; - Căn cứ Quy chế làm việc của Ban Chấp hành, Ban Thường vụ Hội Làm vườn Việt Nam (gọi tắt là Hội) khóa VII, nhiệm kỳ 2020-2025; - Căn cứ Biên bản kiểm đếm kết quả biểu quyết bầu bổ sung Phó Chủ tịch Hội kiêm nhiệm nhiệm kỳ 2020-2025 ngày 11/9/2023, Ngày 11/9/2023 ông Lê Quốc Doanh, Chủ tịch Hội LVVN đã ký Nghị quyết số 106/NQ-BCH v/v công nhận kết quả biểu quyết bầu ông Hoàng Trung, Thứ trưởng Bộ Nông nghiệp và PTNT tham gia Ban Chấp hành, Ban Thường vụ và giữ chức Phó Chủ tịch kiêm nhiệm Hội khóa VII, nhiệm kỳ 2020-2025./. HỘI LÀM VƯỜN VIỆT NAM Tin mới hơnTin cũ hơn
|
|
Bạn đánh giá như thế nào về hoạt động của Hội Làm vườn Việt Nam |
Hoạt động có hiệu quả |
Hoạt động không hiệu quả |
Không có ý kiến |